ผู้เขียน หัวข้อ: ขายง่อนร้อย6เดือน และไก่สาวง่อนร้อย 6เดือนพร้อมไข่ สายเกาะตีตัว ได้บนก็เอาบน  (อ่าน 2453 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอพัทยา

• สมาชิกกิตติมศักดิ์
  • สถิติการโพสต์:
    0%
มาแล้วครับ ไอ้บ้าขายไก่ เอาไก่มาขายครับ เป็นง่อนลุกไอ้เขียวดำชุดเกาะบ่าตีตัว ชุดพี่ใหญ่มากขายให้พวกก่อสร้างไป2000ตอนนี้มีคนเอาไปแล้ว8000 ผมเลยขายชุดน้องครับ คู่ล่ะ3800 ไม่ร่วมส่ง เอาตัวเดียวตัวเมีย2000 ตัวผู้1800ครับ 081-4101276ครับ  ขายเพราะอยากขาย ครับ ไม่ได้ขายเพราะเอากระแส อยากบอกว่า  ;)อั๊ว (ก็เจ็บมาเยอะเหมือนกัน )แซวเล่นน่ะครับนุกๆๆแก้เครียด ;D

0%
ต่อครับ

บังหนึ่ง

• บุคคลทั่วไป
รูปบนกิโลและรูปเปิดปีกหายไปไหนหมดครับเดียวคนดูแลบอร์ดเขาจะว่าเอานะครับ

ออฟไลน์ ท.สิงห์รวมพณ

0%
กระดูกโครงสร้างใหญ่โตสวดยวดเลย อย่างหนาเลยเฮียตัวนี้ :-* :-* :-*

0%
ขอโทษด้วยครับ บัง เดี๋ยวจะลงให้ครบครับ  เฮียหาญ เต็มร่างน่าจะ3.2ครับ เฮียมีอะไรให้ดู

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf

Back to top