ผู้เขียน หัวข้อ: ลิ้งค์ดูบอลอังกฤษ ฟรีครับฟรีเมียลีค  (อ่าน 1569 ครั้ง)

บังหนึ่ง

• บุคคลทั่วไป

jira

Re: ลิ้งค์ดูบอลอังกฤษ ฟรีครับฟรีเมียลีค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2012 22:15:03 »
ทำยังไงหนอ คลิกเข้าไปมันเล่นแป๊บเดียวแล้วก็ค้างครับ :'( :'(

บังหนึ่ง

Re: ลิ้งค์ดูบอลอังกฤษ ฟรีครับฟรีเมียลีค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2012 22:27:15 »
ทำยังไงหนอ คลิกเข้าไปมันเล่นแป๊บเดียวแล้วก็ค้างครับ :'( :'(
  ต้องเน็ตแรงๆๆๆครับมันโหลดนานผมยังดูสะดุดเลยครับ

ออฟไลน์ จ่าหงวน (น้องเซเว่น)

• สมาชิกกิตติมศักดิ์
  • สถิติการโพสต์:
    0%
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012 17:17:01 »

:P เปิด ฤดูการใหม่ ลิเวอร์ พุน ก็ ทำผมซะ หลาย พันเลย ครับ พี่บัง  :P   

:o   ช่วงนี้จับอะไรก็ไม่ขึ้น ครัย สงสัยต้อง จับ ห... อย่างเดียวซะเเลวล่ะพี่ๆ เอ้ย  :o

บังหนึ่ง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012 17:30:27 »

:P เปิด ฤดูการใหม่ ลิเวอร์ พุน ก็ ทำผมซะ หลาย พันเลย ครับ พี่บัง  :P   

:o   ช่วงนี้จับอะไรก็ไม่ขึ้น ครัย สงสัยต้อง จับ ห... อย่างเดียวซะเเลวล่ะพี่ๆ เอ้ย  :o
  เออ .................. ฤดูกาลเชลซีอย่างเดียวครับ ผมเป็นแฟนพันธ์แท้ครับ

ออฟไลน์ จ่าหงวน (น้องเซเว่น)

• สมาชิกกิตติมศักดิ์
    0%
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012 17:58:16 »

:P  ครับ พี่ ผม มัน เด็กหงส์ ด้วย สิ อิอิ ใช้ใหมคร้าบ พี่เจน ...  :P

ออนไลน์ jane

• **ผู้นำกบฏ ปฎิวัติเว็บไก่ชน**
    17.2%
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012 19:34:21 »

:P  ครับ พี่ ผม มัน เด็กหงส์ ด้วย สิ อิอิ ใช้ใหมคร้าบ พี่เจน ...  :P

พี่จ่า.....จุ๊ๆๆๆอย่าดัง อายเค้า
แถวนี้เด็กผี กะเด็กปืนมันเยอะครับ
ฮ่าๆๆๆๆ ;D ;D ;D ;D :D :D
ตึกยังรู้พัง   สตางค์ยังมีหมด
แต่ไมตรีอันสวยสด
ไม่มีหมดเหมือนสตางค์ :D

บังหนึ่ง

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012 20:14:21 »
1+1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2012 20:19:39 โดย บังหนึ่ง »

บังหนึ่ง

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012 20:20:39 »
4

ออนไลน์ jane

• **ผู้นำกบฏ ปฎิวัติเว็บไก่ชน**
    17.2%
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012 20:21:54 »
เห็นมั๊ยล่ะ เด็กสิงห์บลู มาอีก1 กำๆๆ :( :( :(
ตึกยังรู้พัง   สตางค์ยังมีหมด
แต่ไมตรีอันสวยสด
ไม่มีหมดเหมือนสตางค์ :D

บังหนึ่ง

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012 20:35:08 »
แถม เรือใบสีฟ้า

บังหนึ่ง

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012 20:43:29 »
ดูเหมือนว่าทัพ "สิงโตน้ำเงินคราม" เชลซีใกล้จะปิดฉากมหากาพย์อันยาวนานของ "ไอ้ยักษ์เขียว" ฮัคล์ได้เสียทีหลังจากในที่สุดได้มีรายงานมาว่าทางสโมสรใกล้ที่จะบรรลุข้อตกลงในเรื่องค่าตัวกับทางปอร์โต้ได้แล้ว

โดย ไอบีไทม์ นั้นอ้างว่าการเจรจาระหว่างทั้งสองทีมได้เข้าสู่ส่วนสุดท้ายเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ในขณะที่ตัวนักเตะเองก็ชิงตกปากรับคำที่จะย้ายมาสู่รั้วสแตมฟอร์ดบริดจ์ไปก่อนแล้วด้วย

ซึ่งหลังจากนี้ดาวเตะทีมชาติบราซิลจะเดินทางไปตรวจร่างกายกับทีมแพทย์ของเชลซีในช่วงต้นสัปดาห์หน้า ก่อนที่ทางทีมแชมป์ยุโรปจะออกมาแถลงเรื่องดังกล่าวอย่างเป็นทางการต่อไปก่อนที่ตลาดนักเตะจะปิดตัวลงในวันที่ 31 สิงหาคมนั่นเอง

ทั้งนี้ มหากาพย์ไอ้ยักษ์เขียว ถูกจัดว่าเป็นซีรีย์ที่คาราคาซังมานานแต่หลังจากที่ตัวฮัคล์เองได้ออกมายืนยันชัดแจ้งถึงความประสงค์ที่จะออกจากโปรตุเกสก็ยิ่งเป็นการจุดเชื้อไปให้เชลซีฮึดเร่งเครื่องเดินเกมและในตอนนี้ก็ปรากฏว่าทีมใกล้ที่จะได้ครอบครองเป้าหมายเบอร์ 1 ในการเสริมทัพของพวกเค้าสมใจหมายแล้ว

โดยตัวนักเตะนั้นเคยออกมาพูดเมื่อเร็วๆนี้ว่าต้องการจะย้ายไปอวดเพลงแข้งในเวทีพรีเมียร์ลีและเจ้าตัวก็ไม่มีอุบเลยทีเดียวว่าเป้าหมายในใจอันดันดับแรกของตนก็คือการได้ย้ายไปสู่รั้วสแตมฟอร์ดบริดจ์นั่นอง

ทั้งนี้ปอร์โต้นั้นต้องการเม็ดเงินจำนวน 40 ล้านปอนด์เพื่อเป็นค่าสู่ขอสมบัติของทีมรายนี้ แต่ทางทีมแชมป์ยุโรปก็อิดออดที่จะจ่ายเงินจำนวนดังกล่าว อย่างไรก็ตามในตอนนี้กลับปรากฏออกมาว่าทั้งสองฝ่ายสามารถหาข้อสรุปซึ่งทำให้ทั้งคู่ต่างก็แแฮปปี้ได้แล้ว

ซึ่งบอสของเชลซีอย่างโรเบอร์โต้ ดิมัตเตโออยากจะได้ตัวฮัคล์มาร่วมทีมเนื่องจากความหลากหลายของเจ้าตัวซึ่งเป็นปีกที่สามารถโยกขึ้นไปเล่นกองหน้าตัวเป้าได้นั่นเอง

และทั้งสองสโมสรก็พร้อมจะหาข้อสรุปในดีลครั้งนี้ให้เร็วที่สุดเนื่องจากพรีเมียร์ลีกได้เปิดฉากโม่แข้งกันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ในขณะที่วันครบกำหนดตลาดวายก็ใกล้จะมาถึงแล้วเช่นกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2012 20:45:42 โดย บังหนึ่ง »

ออฟไลน์ ไอ้งาดำ

• ....ดิสอีส คร่วยเชื่อม....
  • ผู้ใหญ่ในเว็บ
    7%
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012 08:51:26 »
 8)   ทีมไหนก็ได้...ที่เล่นดี      8)

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf

Back to top