ผู้เขียน หัวข้อ: เอาไก่ไปตีบ่อนทั้งที ถือเคล็ดอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 1272 ครั้ง)

ออนไลน์ jane

• **ผู้นำกบฏ ปฎิวัติเว็บไก่ชน**
  • สถิติการโพสต์:
    17%
ตามชื่อกระทู้เลยครับ ถือเคล็ดอะไรกันบ้าง
แล้วลองมาวิเคราะห์กัน ว่าเค้าห้ามกันเพราะอะไร
แต่มีเรื่องฮาๆอยู่คน ถ้าไก่ได้ตี แกจะห้ามซื้อห้ามควัก กระเป๋าตัวเองเด็ดขาด
กว่าไก่จะได้ตี ปาเข้าไปบ่าย 3 ข้าวก็ไม่ได้กิน นั่งตัวเหลืองจะเป็นลม 555
เจอแบบนี้ ไม่รู้จะฮา หรือว่าจะ......ดีก็ไม่รู้ 555
555
:D :D :D
ตึกยังรู้พัง   สตางค์ยังมีหมด
แต่ไมตรีอันสวยสด
ไม่มีหมดเหมือนสตางค์ :D

ออฟไลน์ ไอ้งาดำ

• ....ดิสอีส คร่วยเชื่อม....
  • ผู้ใหญ่ในเว็บ
    3.6%
 8)  ก่อนออกจากบ้าน หาอะไรนิ่มๆ บีบซักสองสามที เชื่อว่าจะได้เจอของนิ่มๆ งาดำถือชิป...เลย ข้อนี้ 55+   8)

ออฟไลน์ แจ๊ค ช.รัตนะ.

• สมาชิกที่มีเอกสารยืนยันตัวตน
    0%
ผมว่าถือเงินไปเยอะๆๆ กับถือกระเป๋าใบใหญ่ๆๆจะถือเงินกลับบ้านครับ

ออฟไลน์ นินจาถอนตัว

• ละทิ้งหมู่บ้านและคนที่ยังรัก
  • กรรมการบริหาร(ผู้คุมกฎ)
    0.6%
เดินหน้าและไม่หันหลังกลับ
นินจาถอนตัวที่ละทิ้งหมู่บ้าน

ออฟไลน์ ฅนโทน เมืองคาร์บอม

• สมาชิกกิตติมศักดิ์
    0%
  • นักเลงไก่ชน คนยะลา
อุ้มไก่ออกจากสุ่มให้หงายสุ่มไว้ ห้ามไม่ให้ใครไปเล่นสุ่มที่หงายไว้เป็นอันขาด การนำไก่ออกชนทุกครั้งถ้าหันหน้าออกจากบ้านแล้ว ให้เดินหน้าต่อไปห้ามกลับหลังเด็ดขาด  ฉนั้น ก่อนออกเดินทางต้องจัดเตรียมทุกอย่างให้พร้อม  การวางไก่อย่าวางตรงข้ามประตู/ทางเข้าสังเวียน 
กาลเวลาพิสูจน์คน

Tel.087-3956628

ออฟไลน์ ท.สิงห์รวมพณ

0%
ตามชื่อกระทู้เลยครับ ถือเคล็ดอะไรกันบ้าง
แล้วลองมาวิเคราะห์กัน ว่าเค้าห้ามกันเพราะอะไร
แต่มีเรื่องฮาๆอยู่คน ถ้าไก่ได้ตี แกจะห้ามซื้อห้ามควัก กระเป๋าตัวเองเด็ดขาด
กว่าไก่จะได้ตี ปาเข้าไปบ่าย 3 ข้าวก็ไม่ได้กิน นั่งตัวเหลืองจะเป็นลม 555
เจอแบบนี้ ไม่รู้จะฮา หรือว่าจะ......ดีก็ไม่รู้ 555
555
:D :D :D
55555555+ :) ;) :D ;D 8) :P :-*

ออฟไลน์ ไอ้งาดำ

• ....ดิสอีส คร่วยเชื่อม....
  • ผู้ใหญ่ในเว็บ
    3.6%
เดินหน้าและไม่หันหลังกลับ

???   อ้าว....แล้วจะนอนที่ไหนล่ะเพ่....55+    8)

ออฟไลน์ เบสท์

0%
ที่ผมถือเคล็ด ตอบกันมาหมดแล้วทั้งนั้นเลย จะพิมพ์อะไรเพิ่มละทีนี้
อ้อ เอานี่ละกัน ห้ามเอากะด้งพัดไก่ เขาว่าจะแพ้ แบบเทกะจาดเลย แหะๆ
เบสท์  กาญจนบุรี
084-7722380

ออฟไลน์ นัย พิบูล

• ไก่แกลบ ไก่นวม ไก่เข่ง จะพัฒนาให้เก่งเป็นไก่ตี
    0%
  • ตราดสีสา พม่าเบอร์แข้ง
ห้ามให้ใครยืมตังค์ระหว่างตีไก่อยู่
เพราะตรูจน
ส.ไก่แกลบ
89/3 หมู่ 5 ต.ตะกาดเง้า อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี 22120
Tel. 086-3383754,0859806782

ออฟไลน์ โอพัทยา

0%
ส่วนผมไม่ถือครับ  ขอมีตังอย่างเดียวอุ่นใจแล้ว55555

• **ผู้นำกบฏ ปฎิวัติเว็บไก่ชน**
    17%
ส่วนผม  :D
1.เลี่ยงเส้นทาง ที่ผ่านงานศพ
เคยถามอยู่ครั้งนึง แล้วผ่านหน้าโรงพยาบาลได้ไหม
พี่แกตอบว่าได้
ผมเลยถามต่อ ที่โรงพยาบาลคนตายเยอะกว่าวัดอีกนะพี่
พี่แก...เงียบ
555 :D
2.ไปตีไก่ที่บางจัก เลี่ยงเส้นทางผ่านงานศพ
ดันไปเจอ งานแต่ง ทั้งคันรถ ยิ้มหน้าบานว่าวันนี้
ชนะแน่โว้ย สุดท้าย แพ้ตั้งแต่อันแรก5555
3.ไก่กำลังตีกัน เราก็นั่งกินเหล้า แล้วเจือกทำแก้วแตก
แม่งเงียบกันทั้งซุ้ม สุดท้าย แพ้ แม่งโทดตรูอีก กำจริงๆๆ :'(
ตอนนี้เลยเล่นแก้วพลาสติกกับแก้วแสตนเลสแม่งเลย
จะได้ไม่แตกอีก 555 :D
4.เรื่องการนำไก่ไปตี แล้วให้มุ่งตรงไปที่บ่อนเลย
ห้ามแวะห้ามย้อนหลายที่ อันนี้เห็นด้วยอย่างแรงเพราะ...
มันจะไปไม่ทันชาวบ้านเค้าเปรียบไก่ 5555
ที่เล่าให้ฟัง ไม่ใช่ไม่เชื่อ แต่ถ้าทำแล้วสบายใจ ก็ทำตามเค้าครับ5555
ถ้าไก่พร้อม ทีมงานพร้อม ทำเพิ่มอีกซักหน่อยจะเป็นไรไป555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มีนาคม 2013 21:06:26 โดย jane »

17%
ส่วนที่เชื่ิอ 100% เลย คือคำว่า
"ไก่ให้คุณ ทดแทนคุณ เจ้าของ"
จะแพ้รึว่าจะชนะ ก่อนเกมส์ หรือจบเกมส์แล้ว
ผลจะเป็นอย่างไร.....
พึงปฏิบัติ ให้เหมือนกันครับ
ไม่มีวันอับจนเพราะไก่เราแน่นอน.... ;)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มีนาคม 2013 21:03:29 โดย jane »

ออฟไลน์ จ้าวซัน ณ เมืองปทุม

• สมาชิกที่มีเอกสารยืนยันตัวตน
    0%
  • ศรัทธา...ในลีลาและเบอร์แข้ง
ส่วนที่เชื่ิอ 100% เลย คือคำว่า
"ไก่ให้คุณ ทดแทนคุณ เจ้าของ"
จะแพ้รึว่าจะชนะ ก่อนเกมส์ หรือจบเกมส์แล้ว
ผลจะเป็นอย่างไร.....
พึงปฏิบัติ ให้เหมือนกันครับ
ไม่มีวันอับจนเพราะไก่เราแน่นอน.... ;)

ผมจะใช้วิธี....ให้คนเลี้ยงกะมือน้ำไปเปรียบกันก่อน
พอได้คู่....เฮ้ย!!..โทรบอกด้วยจะรีบไปส่วนมากชนะทุกครั้ง 55555
เพราะเรา...ไม่ต้องเลือกสีไก่....ไม่ต้องหันหน้าตามทิศทางกำลังวัน
ไปถึงก้อใส่อย่างเดียว.....แต่สิ่งสำคัญที่สุดอย่างพี่เจนว่า
"ไก่ให้คุณ  ทดแทนคุณเจ้าของ"
...และผมไม่เคยด่าไก่ที่ผมเลี้ยงมาแม้แต่คำน้อยเดียว...
แถมท้าย....ห้ามนำตะโก้เข้าไปในบ่อน...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มีนาคม 2013 14:03:25 โดย บังซัน »
ซุ้มกวางทอง......
ออกชนเพื่อทดสอบสายพันธุ์.....
เล่นการพนันเพื่อความสะใจในแผลตี.....
ไก่เก่งคือตัวที่ยืนเป็นตัวสุดท้ายในสังเวียน.....
๐๘๑-๕๘๒๓๘๐๕

ออฟไลน์ วัต บางบาล

• Jr. Member
  • **
    0%
ส่วนผมนำไปปล้ำไม่เคยได้หน้าจะปล้ำสองตัวผลัดก็กลัวไก่จะหักไปดูในบ่อนตีกันก็ไม่ค่อยเก่งเท่าไร แต่พอเอาไก่ออกเจือเก่งทุกทีดวงมันเป็นอย่างไร

17%
ส่วนผมนำไปปล้ำไม่เคยได้หน้าจะปล้ำสองตัวผลัดก็กลัวไก่จะหักไปดูในบ่อนตีกันก็ไม่ค่อยเก่งเท่าไร แต่พอเอาไก่ออกเจือเก่งทุกทีดวงมันเป็นอย่างไร

ผมเจอประจำเหมือนกันครับพี่วัต 555
นานๆๆจะกินของนิ่มๆซักที ส่วนใหญ่เจอแต่หมูเขี้ยวตันครับ555
ตอนจะกินเงินเค้า มันสิยากส์แท้
:-\

ออฟไลน์ แมวน้ำ

0%
  • บินให้แรง แทงไม่โดน
ผมชอบคับประโยคพี่วัต   ไม่เคยเจอหมูเลย :) :) :) :) :)

ลูกนายบ่อน

• บุคคลทั่วไป
ตอนไก่จะชนะได้เงินน่ะยากเย็นแสนเข็นลุ้นกันอันต่ออัน บทจะเสียกะตังโดนม้วนเดียวจบทู๊กกกทีคร๊าบบบ

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf

Back to top