ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพี่สมาชิกเรื่องไก่คอดังและเสียงแหบ  (อ่าน 2385 ครั้ง)

gasuntong

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับพี่สมาชิกทุกท่านผมน้องใหม่ครับขอรบกวนถามพี่สมาชิกเรื่องไก่คอดังและเสียงแหบ มีพี่ๆท่านไดพอจะมีวิธีที่จะแนะนำใหมครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
 :-[

gasuntong

Re: รบกวนถามพี่สมาชิกเรื่องไก่คอดังและเสียงแหบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กันยายน 2011 16:03:16 »
ไม่มีท่านไดรุ้จริงๆหรือครับ ขอบคุณครับ กับคำว่ามิตรภาพ

ออฟไลน์ นินจาถอนตัว

• ละทิ้งหมู่บ้านและคนที่ยังรัก
  • กรรมการบริหาร(ผู้คุมกฎ)
  • สถิติการโพสต์:
    0.6%
Re: รบกวนถามพี่สมาชิกเรื่องไก่คอดังและเสียงแหบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กันยายน 2011 16:10:46 »
ไม่มีท่านไดรุ้จริงๆหรือครับ ขอบคุณครับ กับคำว่ามิตรภาพ
ลองเข้าไปดูยาที่ผมขายและผลการใช้ของผู้ที่มีประสบการณ์ น่าจะช่วยได้นะคับ  ในการตัดสินใจ  ส่วนที่ยังไม่มีใครตอบหรือ มาตอบช้านั้นอาจจะมีสาเหตุ จากการงานที่ทำอยู่ยุ่งนะคับ  ยังไงผมโอนครนายก ขอโทษแทนพี่ๆเพื่อนๆท่านอื่นด้วยนะคับที่ไม่สามารถตอบคำถามได้ทันใจและทันเวลา พวกเราชาวไก่ชนคนน้ำเมา จะถือว่าเป็นจุดที่ต้องแก้ไขและเพิ่มเติม ทำให้ดียิ่งๆขึ้นไปคับ.............จากใจโอนครนายก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2011 16:13:51 โดย โอนครนายก »
นินจาถอนตัวที่ละทิ้งหมู่บ้าน

ถนอม สระแก้ว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กันยายน 2011 19:04:05 »
ถ้าคุณตั้ม จะลองแบบของผมก็ได้นะครับ ที่ใช้อยู่เป็นประจำ ใช้ตอง111 ของกุสุมา 1 เม็ด+ไวโคลเต็บครึ่งช้อนโต๊ะละลายแล้วป้อน (ไม่เกิน 3 วันเสียงคอดังหายครับ)ผมใช้ประจำและก็ได้แนะนำน้องนัยทดลองแล้วก็ได้ผลครับ 085-9613445 ถนอมครับ ไม่มีผลข้างเคียงครับ

ออฟไลน์ M.A.ครอสบรีด ไก่ชนเพื่อนพาณิชย์

• ผู้ใหญ่ในเว็บ
    0%
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 กันยายน 2011 19:23:22 »
โทษที่คับมาสายไปหน่อยคงไม่ตกรถอะนะคับ ยินดีตอนรับสู่บ้านหลังนี้คับ ว่าแต่คุณน้องนี้หน้าคุ้นๆนะคับ
1 แต่ก่อน มันเคยแหบมัย
2 ก่อนมันจะแหบมันโดนอะไรมา
3 ยาที่คิดว่าจะใช้ได้ดีที่สุดก็คงมี แอมมอคซิลิน 250 มิลิกรัมหรือออฟฟอกซาซิล 100 มิลิกรัม อะคับ :) 7 วันไม่หายก็จบคับ
481 จะกลับมา www.kaichon-konnammao.com/

gasuntong

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กันยายน 2011 08:46:11 »
ก่อนอืนก็ขอขอบคุณพี่โอนครนายก พี่ถนอม สระแก้ว และพี่เอ พี่บัง1 ที่ผมลงถามผมลองหลายวิธีแล้วครับผมจึงโทรมารบกวนพี่ๆไม่ได้มีจุดประสงค์อะไรนะครับ ผมก็รักบ้านหลังนี้เหมือนกับพี่ๆทุกท่าน แต่ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเนตเพราะช่วงนี้กำลังเปลียนแปลงงานยังไม่เข้าที่ ส่วนเรืองกิจกรรมภายในเวปถ้ามีอะไรที่ผมพอช่วยได้ผมก็อยากเสนอตัวครับ
*ไม่มีท่านไดรุ้จริงๆหรือครับ ขอบคุณครับ กับคำว่ามิตรภาพ* ผมไม่มีความคิดเป็นอยางอืนนะครับ ก็แค่แอบน้อยใจนิดๆ เหมือนคนเราเมื่อทางมันตันก็อยากจะขอคำปรึกษาหรือระบาย กับพี่ๆเพื่อนๆที่พูดภาษาเดียวกัน ถ้าข้อความพี่ผมเขียนทำให้พี่หลายท่านไม่สบยใจผมก็ขอโทษใว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ยังไงก็ขอให้มิตรภาพของไก่ชนคนน้ำเมาอยู่กับพวกเราตรอดไปครับ ขอบคุณครับ ส่วนเรืองไก่ที่ไม่สบายคือไอ้อินทรีย์แดง ตัวที่เคยแบ่งให้พี่บังแล้วผมขอซื้อกลับมาทำพ่อไก่มันไม่สบายเด็กมันขอไปรักษาให้เพราะมันมีเวลาผมก็เลยยกให้เขาไป โดยที่ผมให้ค่ารักษา1000 บาท ตอนนี้ไก่อาการดีขึ้นแล้ว ยังไงก้ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับที่ให้คำปรึกษา :-X

คมสรรณ์

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กันยายน 2011 10:08:53 »
คอดังมีน้ำลายด้วยไหมครับถ้าใช่ยาทิพฟีครึ่งเม็ดฮีโร่มายชิน1เม็ดและตามด้วยยาพาสรับรองหายชัวรับประกันจากคนอุดรเหมือนกันครับ

gasuntong

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กันยายน 2011 10:39:46 »
คอดังมีน้ำลายด้วยไหมครับถ้าใช่ยาทิพฟีครึ่งเม็ดฮีโร่มายชิน1เม็ดและตามด้วยยาพาสรับรองหายชัวรับประกันจากคนอุดรเหมือนกันครับ
ขอบคุณครับอ้ายคมสรรณ์ พอดีผมให่น้องเขารักษาให่ครับ ขอบคุณหลายๆเด้อครับอ้าย ยินดีที่รู้จักครับ

ออนไลน์ jane

• **ผู้นำกบฏ ปฎิวัติเว็บไก่ชน**
    15.2%
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 กันยายน 2011 20:29:37 »
ก่อนอืนก็ขอขอบคุณพี่โอนครนายก พี่ถนอม สระแก้ว และพี่เอ พี่บัง1 ที่ผมลงถามผมลองหลายวิธีแล้วครับผมจึงโทรมารบกวนพี่ๆไม่ได้มีจุดประสงค์อะไรนะครับ ผมก็รักบ้านหลังนี้เหมือนกับพี่ๆทุกท่าน แต่ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเนตเพราะช่วงนี้กำลังเปลียนแปลงงานยังไม่เข้าที่ ส่วนเรืองกิจกรรมภายในเวปถ้ามีอะไรที่ผมพอช่วยได้ผมก็อยากเสนอตัวครับ
*ไม่มีท่านไดรุ้จริงๆหรือครับ ขอบคุณครับ กับคำว่ามิตรภาพ* ผมไม่มีความคิดเป็นอยางอืนนะครับ ก็แค่แอบน้อยใจนิดๆ เหมือนคนเราเมื่อทางมันตันก็อยากจะขอคำปรึกษาหรือระบาย กับพี่ๆเพื่อนๆที่พูดภาษาเดียวกัน ถ้าข้อความพี่ผมเขียนทำให้พี่หลายท่านไม่สบยใจผมก็ขอโทษใว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ยังไงก็ขอให้มิตรภาพของไก่ชนคนน้ำเมาอยู่กับพวกเราตรอดไปครับ ขอบคุณครับ ส่วนเรืองไก่ที่ไม่สบายคือไอ้อินทรีย์แดง ตัวที่เคยแบ่งให้พี่บังแล้วผมขอซื้อกลับมาทำพ่อไก่มันไม่สบายเด็กมันขอไปรักษาให้เพราะมันมีเวลาผมก็เลยยกให้เขาไป โดยที่ผมให้ค่ารักษา1000 บาท ตอนนี้ไก่อาการดีขึ้นแล้ว ยังไงก้ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับที่ให้คำปรึกษา :-X

แหมๆๆขี้น้อยใจไปได้ ตาตั้ม รูปหล่อ  ว่างๆไปเที่ยวยุดยาเด้อ  ;) ;) ;)
ตึกยังรู้พัง   สตางค์ยังมีหมด
แต่ไมตรีอันสวยสด
ไม่มีหมดเหมือนสตางค์ :D

gasuntong

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 กันยายน 2011 15:34:04 »

แหมๆๆขี้น้อยใจไปได้ ตาตั้ม รูปหล่อ  ว่างๆไปเที่ยวยุดยาเด้อ  ;) ;) ;)

สวัสดีครับพี่เจนไม่ใด้คุยกันนานคิดถึงนะครับพี่ อยากไปครับพี่แต่ต้องดูไกล้ๆวันก่อนครับช่วงนี้ออกมารับงานเองไม่ค่อยมีเวลาครับยังไงก็ขอบคุณพี่เจนครับที่เข้ามาทักทาย :D

• **ผู้นำกบฏ ปฎิวัติเว็บไก่ชน**
    15.2%
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 กันยายน 2011 18:12:17 »
สวัสดีครับพี่เจนไม่ใด้คุยกันนานคิดถึงนะครับพี่ อยากไปครับพี่แต่ต้องดูไกล้ๆวันก่อนครับช่วงนี้ออกมารับงานเองไม่ค่อยมีเวลาครับยังไงก็ขอบคุณพี่เจนครับที่เข้ามาทักทาย :D

อ้าว!!!!เป็นเถ้าแก่เสียแล้ว วันงาน 22-23 ตค.ครับ
เสาร์-ทิตย์ พ่อไก่ของตั้ม ตัวที่พี่บังให้ยืมยังอยู่ในสภาพดีครับ
ผสมกับเหล่าเยียร์ อยู่นะคร้าบ  ;) ;) ;)

gasuntong

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 กันยายน 2011 18:27:14 »

อ้าว!!!!เป็นเถ้าแก่เสียแล้ว วันงาน 22-23 ตค.ครับ
เสาร์-ทิตย์ พ่อไก่ของตั้ม ตัวที่พี่บังให้ยืมยังอยู่ในสภาพดีครับ
ผสมกับเหล่าเยียร์ อยู่นะคร้าบ  ;) ;) ;)

ขอบคุณครับพี่เจน ทดลองทำดูนะครับเผื่อมีเงินไปตีไก่กับเข้าแพงๆบ้าง555  พี่เจนชอบแนวใหนครับไก่ส่วนมากที่ผมทำอยู่จะออกไปทางกระดูกง่อนนะครับ จะเน้นเบอร์แข้งกับโครงสร้างส่วนลีลาประปายครับ ตอนนี้ยังไม่เต็มมี2พ่อครับ ไอ้แจ้กระสุนทอง ไอ้หง่อนรู 2ตัวสองสไตร์ เก็งหน้าหงอน กับ ถอดชักลิ่มตี กระดูกง่อน75ทั้งคู่ครับ ถ้าชอบผมให้ไปผสมครับพี่ 8)

15.2%
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 กันยายน 2011 18:57:38 »
ขอบคุณครับพี่เจน ทดลองทำดูนะครับเผื่อมีเงินไปตีไก่กับเข้าแพงๆบ้าง555  พี่เจนชอบแนวใหนครับไก่ส่วนมากที่ผมทำอยู่จะออกไปทางกระดูกง่อนนะครับ จะเน้นเบอร์แข้งกับโครงสร้างส่วนลีลาประปายครับ ตอนนี้ยังไม่เต็มมี2พ่อครับ ไอ้แจ้กระสุนทอง ไอ้หง่อนรู 2ตัวสองสไตร์ เก็งหน้าหงอน กับ ถอดชักลิ่มตี กระดูกง่อน75ทั้งคู่ครับ ถ้าชอบผมให้ไปผสมครับพี่ 8)

ชอบพม่า ง่อนคร้าบ ขอกระดูกกะเนื้อหนังง่อนแค่ 25% พอครับ
ตอนนี้ หาตัวเมียง่อน 50% อยู่ครับ น้องตั้ม ขอบคุณมากครับ
  ;) ;) ;)

gasuntong

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 กันยายน 2011 19:29:03 »
ง่อน50ตอนนี้ไม่มีครับของผมเกือบ100ผมเอาใว้ผสมกับพม่า100ครับต้อนนี้กำลังผสมอยู่ ถ้าเอาไปผสมกับพม่าง่อนรับรองลูกอย่างน้อย3.5ครับ 555  :Pแต่ของพี่บัง1หน้าจะมีนะครับพี่เจนลองถามพี่บังดูนะครับ

Share me

Digg  Facebook  SlashDot  Delicious  Technorati  Twitter  Google  Yahoo
Smf

Back to top