กระดาน ชมรมคนชอบไก่ชนภาคต่างๆของประเทศไทย หรือ สายพันธ์ไก่ชนต่างประเทศ > ชมรมคนชอบไก่ชนสายพันธ์ไทย ไก่อุดมทัศนีย์

***นกแดงหางแดง สวย ๆ ครับ***

<< < (2/3) > >>

ท.สิงห์รวมพณ:

--- อ้างจาก: นุ ระยอง ที่ 13 ตุลาคม 2011 08:52:37 ---เจอของจริงเข้าให้...อิอิอิ นกแดงสวยครับพี่ ท.สิงห์รวมพณ

--- End quote ---
ถ้าถ่ายมาน่าจะงามกว่านี้ครับพี่นุนกแดงตัวนี้หางมันแข็งดี

นุ ระยอง:

--- อ้างจาก: ท.สิงห์รวมพณ ที่ 13 ตุลาคม 2011 09:04:47 ---ถ้าถ่ายมาน่าจะงามกว่านี้ครับพี่นุนกแดงตัวนี้หางมันแข็งดี

อย่าพึ่งปล่อยนะครับจนกว่าจะถ่ายเสร็จ เหล่าที่ก้านหางแข็งๆยาวๆคนเล่นไก่สวยงามชอบครับพี่ ท.สิงห์รวมพณ
เวลาดัดหางแล้วดูสวยพุ่งตรงครับ โดยเฉพาะนกแดงด้วยแล้วเริ่มหายากครับ

--- อ้างจาก: นุ ระยอง ที่ 13 ตุลาคม 2011 10:34:49 ---อย่าพึ่งปล่อยนะครับจนกว่าจะถ่ายเสร็จ เหล่าที่ก้านหางแข็งๆยาวๆคนเล่นไก่สวยงามชอบครับพี่ ท.สิงห์รวมพณ
เวลาดัดหางแล้วดูสวยพุ่งตรงครับ โดยเฉพาะนกแดงด้วยแล้วเริ่มหายากครับ

ใช่ครับ ต้องดูดี ๆ ครับ ถ่ายมาหางคงจะแดงกว่าเก่าครับ

นุ ระยอง:
ไม่เชื่อลองโพสในเวบไก่สวยซิครับ รับรองหายจ้อย...555

--- อ้างจาก: นุ ระยอง ที่ 13 ตุลาคม 2011 15:15:50 ---ไม่เชื่อลองโพสในเวบไก่สวยซิครับ รับรองหายจ้อย...555

555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version